มาดูการ์ดยูกิแนวโมเอะกันเถอะ ~

Share
    -MiDNigHT-
    Beginner
    Beginner

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 35
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 6
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 2
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 21/10/2010
    ตัวละคร ตัวละคร : Sayaka X Kyoko

มาดูการ์ดยูกิแนวโมเอะกันเถอะ ~

ตั้งหัวข้อ by -MiDNigHT- on Mon Jan 24, 2011 12:41 am

สาวกเมะและสาวกยูกิทั้งหลายคงจะถูกใจไม่น้อยเลยทีเดียว กับการ์ดยูกิแนวโมเอะนี้ ~!!!

สตาร์ดัส ดราก้อน

เรด เดม่อน ดราก้อน

อินเฟอร์นิตี้ เดท ดราก้อน

E-Hero เดอะ ไชนิ่ง

E-Hero ไกอา

BF ลมแผ่ว บรีซ

โกโย การ์เดี้ยน

พาวเวอร์ ทูล ดราก้อน

มังกรปราการนํ้าแข็ง บริวแน็ค

มิสต์ เวิร์ม

กิกันเท็ก ไฟเตอร์

มังกรปราการนํ้าแข็ง กังเนียร์

มังกรปราการนํ้าแข็ง ทรีชูล่า

เรด อายส์ ดาร์คเนส เมทัล ดราก้อน

สตาร์ดัส ดราก้อน บัตเตอร์

E-Hero โอเชี่ยน

เอนเชียนท์ แฟรี่ ดราก้อน

คิเมราเท็ค ฟอเทรส ดราก้อน

F.G.D

ฟอร์มูล่า ซิงครอน

E-Hero แอบโซลูทซีโร่

E-Hero เกรท ทอร์นาโด

สตาร์ดัส ดราก้อน

BF ลมหมุน เกลล์

แบล๊คโรส ดราก้อน

มารเทพคำราม เคลเบรัล

A.O.J คาตัสเตอร์

อาร์ม เอดจ์

BF อาร์มวิงค์

หมดลงเพียงเท่านี้นะครับ ลองหาเค้าโครงของแต่ละตัวดูนะครับ จะได้รู้ว่าตรงจุดไหนกันนะที่เหมือนกัน บางตัวนั้นอาจมีอีกเวอร์ชั่นอื่น ซึ่งผู้โพสใช้อยู่ แต่หาจากในเน็ตไม่ได้ แต่เอามาจากเพื่อน แต่ไม่รู้ว่าเอามาจากเว็ปไหน และยังมีอีก2ตัวที่หาในเน็ตไม่เจอ นั่นก้อคือ Dark Armed Dragon และ Light And Darkness Dragon ซึ่งผู้โพสก็มีเช่นเคยและขอมาจากเพื่อนอีกเช่นเคย ~

Credit :http://www.yugiohthailand.com/phpBB3/index.php?topic=5612.0
    CrossboneXXX
    Amateur
    Amateur

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 180
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -335
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 160
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 13/09/2010
    เหรียญ เหรียญ :

Re: มาดูการ์ดยูกิแนวโมเอะกันเถอะ ~

ตั้งหัวข้อ by CrossboneXXX on Mon Jan 24, 2011 12:52 am

โอ้ สุดยอด โมเอะได้ใจมากเลย ชอบทุกใบเลย แบบนี้ต้อง +1 หุหุ
    RyuSeiMaster
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 8
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -7
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 0
    วันเกิด วันเกิด : 05/11/1995
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 13/10/2010

Re: มาดูการ์ดยูกิแนวโมเอะกันเถอะ ~

ตั้งหัวข้อ by RyuSeiMaster on Mon Jan 24, 2011 1:01 pm

เคยเห็นหมดแล้วอะ(ใน มือถือก็มี) ชอบ Brionac AbsoluteZero StardustDragon/Buster

ปล กังเนียว ชื่อจริงๆมันอ่านว่า กันเนียว ครับ
    Synyster
    Beginner
    Beginner

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 46
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -40
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 4
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 15/01/2011
    ตัวละคร ตัวละคร : ภูติ Asakura Otome

ตั้งหัวข้อ by Synyster on Mon Jan 24, 2011 8:52 pm

สุดยอดดดดดด!!!! แต่ละภาพโมเอะโคตรๆ โดนใจสุดๆ ขอเก็บภาพไว้หน่อยละกัน หุหุ
    looknung
    Semi Pro
    Semi Pro

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 280
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 94
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 38
    วันเกิด วันเกิด : 23/02/1997
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 13/10/2010

ตัวละคร ตัวละคร : ภูติ Rin-Len

ตั้งหัวข้อ by looknung on Tue Jan 25, 2011 11:32 pm

โหะๆ :oops:

ตอนทำ.......(จิ้นเอาเอง)คงต้องถอดชุดกับเกราะให้หมดเลย หุหุ

เดี่ยวมันบาด หุหุ =w= ส่วนตัวมีเขาทำไงดีละ อร๊ายย!!

จิ้นจริงๆว้อย :lol:
    Red-emperor
    Moderator
    Moderator

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 567
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -315
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 493
    วันเกิด วันเกิด : 05/06/1991
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 12/10/2010
    ตัวละคร ตัวละคร : ภูติ Nagoto Yuki

ตั้งหัวข้อ by Red-emperor on Thu Jan 27, 2011 7:45 pm

ถ้ามันทำแบบนี้แต่แรก

ผมคงไม่เอาการ์ดมาขายหลังเลิกเล่นแบบนี้ดอก

T-T

Sekai wo Ooini moriagerutame no Anime-All-Season no dan
    (SOA)
    กองกำลังของ Anime-All-Season เพื่อความสนุกสนานของโลกทั้งใบ

"^.^ จงร่วมกับเรา ^.^"
    Red-Emperor
    realwars
    V.I.P
    V.I.P

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 131
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 145
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 8
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 16/02/2011
    ตัวละคร ตัวละคร : ภูติ Victorique de Blois

ตั้งหัวข้อ by realwars on Fri Feb 18, 2011 11:40 pm

โอ้ แบบนี้หาได้จากไหนอะ

อยากเกบสะสมอย่างแรง
    -MiDNigHT-
    Beginner
    Beginner

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 35
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 6
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 2
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 21/10/2010
    ตัวละคร ตัวละคร : Sayaka X Kyoko

ตั้งหัวข้อ by -MiDNigHT- on Tue Mar 15, 2011 10:40 pm

สำหรับคนที่มองไม่เห็นการ์ดคงเสียดายน่าดูนะครับ ถ้ามองเห็นปกติก็รอดไป แต่ผมนี่สิคนโพส

ดันมองไม่เห็น O[]O !!

เว็ป uppic เครื่องผมรู้สึกจะมีปัญหา ภาพที่ทำการอัพจากเว็ปนั้น ไม่ขึ้นเลย

เศร้า.. TT^TT

แก้ไขล่าสุดโดย -MiDNigHT- เมื่อ Fri Apr 08, 2011 10:56 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    peach170
    DJ
    DJ

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 72
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -164
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 1
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 18/02/2011
    ตัวละคร ตัวละคร : ภูติ Kotiya Sanae

ตั้งหัวข้อ by peach170 on Thu Mar 17, 2011 7:32 pm

โมเอะจริงๆๆ ครับ เหอๆๆ แต่บางอันมันไม่ขึ้นนะครับซ่อนไว้สปอยเหรอครับงงครับ เห็นแค่บา
    งอันเองครับ เว็บอัพอาจจะมีปัญหานะครับ เห็นเป็นมาหลายภาพแล้วครับ
    ZERO
    Beginner
    Beginner

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 30
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -140
    วันเกิด วันเกิด : 18/05/1996
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 20/11/2010

ตั้งหัวข้อ by ZERO on Wed Apr 06, 2011 8:09 pm

โมเอะ โมเอะ คิ้วต์
    เกลจังผมกลายเป็นโลลิไปแล้ว :oops: :oops: :oops: :oops:
    My Soul
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 20
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 12
    วันเกิด วันเกิด : 27/11/1995
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 10/04/2011

ตั้งหัวข้อ by My Soul on Sun Apr 10, 2011 11:14 pm

แต่ละใบนี่สุดยอดมาก แหล่มจิงๆ
    babypiggang
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 6
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -2008
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 17
    วันเกิด วันเกิด : 07/08/1990
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 18/11/2010
    ตัวละคร ตัวละคร : ภูติ NekoFox

ตั้งหัวข้อ by babypiggang on Mon Apr 11, 2011 11:45 pm

สุดยอดเลย อ่ะ ๆ
    อิอิ
    ขอบคุณที่หามาให้ชมน่ะครับ

ชกร ผิวผ่อง
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 1
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 1
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 17/03/2012
    เหรียญ เหรียญ : ที่วางเหรียญ

ตั้งหัวข้อ by ชกร ผิวผ่อง on Sat Mar 17, 2012 2:44 pm

...

knot0007
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 2
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -4
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 13/08/2011

ตั้งหัวข้อ by knot0007 on Sun Mar 25, 2012 1:57 pm

สุดยอดดดด
    palm178
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 2
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -1
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 20/11/2011

ตั้งหัวข้อ by palm178 on Wed Apr 04, 2012 4:16 pm

สุดยอดอ่ะ

เวลาขณะนี้ Sat Jan 20, 2018 6:12 pm