ช่วยเหลือปัญหาต่างๆ และ ชี้แนวทางแนะนำ

Share

Furiko
    Admin
    Admin

ระดับเหรียญ ระดับเหรียญ : HinanaiTenshi

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 251
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 819
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 79
    วันเกิด วันเกิด : 20/10/1991
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 18/10/2010
    เหรียญ เหรียญ : เหรียญของเขาน๊า

ตัวละคร ตัวละคร : ∴I Love Coffee★

ช่วยเหลือปัญหาต่างๆ และ ชี้แนวทางแนะนำ

ตั้งหัวข้อ by Furiko on Tue Mar 06, 2012 3:52 am

สำหรับ สมาชิก ที่ประสบปัญหา หรือ ต้องการคำแนะนำตัวช่วยเหลือ
    สามารถเข้าได้ที่ เมนู "ช่วยเหลือ" ด้านบน นะค่ะ กระทู้นี้ก็จะเป็นการแนะนำเมนูด้านบน และจะยกตัวอย่างสักนิด
    เพราะสมาชิกบางคนอาจไม่ได้ใส่ใจกับเมนู "ช่วยเหลือ" วันนี้เราหันตัวมา มองใหม่นะค่ะ
    เผือใครมีจุดไหนที่ต้องจำเป็นก็ตามที่เราบอกเลยค่ะ ^ ^"

หัวข้อที่ยกตัวอย่างสักนิด

ทำไมเข้าสู่ระบบไม่ได้?
    จำเป็นต้องสมัครสมาชิกด้วยหรือ?
    ทำไมฉันถึงออกจากระบบโดยอัตโนมัติ?
    จะสั่งไม่ให้แสดงชื่อของฉัน ในรายชื่อผู้ที่กำลัง online ได้อย่างไร?
    ฉันลืม password!
    สมัครสมาชิกแล้ว แต่เข้าสู่ระบบไม่ได้!
    ฉันเคยเข้าสู่ระบบได้ แต่ตอนนี้กลับเข้าไม่ได้?!

นี้คือ เมนูหัวข้อที่ จะพอเป็นคลาสสิคให้บาง และก็มีวิธีตั้งค่าต่างๆ
    เอาละ ถ้าพร้อมแล้วก็เข้าไปลองดูกันเลย ได้ที่นี้

http://anime-all-season.niceboards.org/faq

เวลาขณะนี้ Wed Dec 07, 2016 2:48 am