ลองวาดชาว sos สลับล่างดูจ้า

Share

pppmmmooo
    Beginner
    Beginner

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 32
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -111
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 4
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 24/02/2011
    เหรียญ เหรียญ :
    ตัวละคร ตัวละคร : Tachibana Kanade

ลองวาดชาว sos สลับล่างดูจ้า

ตั้งหัวข้อ by pppmmmooo on Wed Mar 28, 2012 10:55 pm

ก็ตามหัวข้อเลยค่ะอยู่ๆก็นึกอยากวาดขึ้นมาอ่ะ(วาดไม่สวยหรอกนะต้องขออภัย)

จากซ้ายไปขวาค่ะ
    เคียวน์ in โคอิซึมิ
    ฮารุฮิ in มิคุรุ
    มิคุรุ in นางาโตะ
    โคอิซึมิ in ฮารุฮิ
    นางาโตะ in เคียวน์
    ยังไงก็ขอบคุณที่ดูและอ่านมาถึงตรงนี้นะคะ ^ ^

magic01clean
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 6
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 6
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 0
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 20/04/2012
    เหรียญ เหรียญ : ที่วางเหรียญ

Re: ลองวาดชาว sos สลับล่างดูจ้า

ตั้งหัวข้อ by magic01clean on Sat Apr 21, 2012 12:20 am

ก็โอเคนะครับ^^(คนเม้าไม่มีแหะเรปแรกละกัน)

pppmmmooo
    Beginner
    Beginner

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 32
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -111
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 4
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 24/02/2011
    ตัวละคร ตัวละคร : Tachibana Kanade

Re: ลองวาดชาว sos สลับล่างดูจ้า

ตั้งหัวข้อ by pppmmmooo on Sat Apr 21, 2012 5:33 pm

แหะๆแปะไว้นานจนจะลืมแล้วมีคนเข้ามาเม้าซะงั้น ยังไงก็ขอบคุณมากจ้า nm_22

ทาคิซาว่า เชาหรัน
    Moderator
    Moderator

ระดับเหรียญ ระดับเหรียญ :

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 84
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 130
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 5
    วันเกิด วันเกิด : 19/12/1997
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 11/08/2011

ตัวละคร ตัวละคร :
    น้องเหมียว cc

ตั้งหัวข้อ by ทาคิซาว่า เชาหรัน on Sun Apr 22, 2012 2:48 am

ผมว่าก็ดีนะครับ
    ขอบคุณครับ nm_05

ถ้าใครชอบผลงานไหน ก็อย่าลืมกด+กันนะเหมี้ยว~

เวลาขณะนี้ Wed Dec 07, 2016 2:49 am