เตรียมพบกับการแจกอัลบั้มประจำเว็บ Anime All Season ค่ะ!!

Share

Furiko
    Admin
    Admin

ระดับเหรียญ ระดับเหรียญ : HinanaiTenshi

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 251
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 819
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 79
    วันเกิด วันเกิด : 20/10/1991
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 18/10/2010
    เหรียญ เหรียญ : เหรียญของเขาน๊า

ตัวละคร ตัวละคร : ∴I Love Coffee★

เตรียมพบกับการแจกอัลบั้มประจำเว็บ Anime All Season ค่ะ!!

ตั้งหัวข้อ by Furiko on Fri Jun 01, 2012 5:54 pm

Anime Music Station 2009 และ 2010

เป็นอัลบั้มเก่าแก่ เป็นอัลบั้มแรกของเว็บเก่าค่ะ นานมาแล้วค่ะสำหรับอัลบั้มนี้
    เป็นอัลบั้มที่ผู้คนให้ความสนใจเป็นอย่างมาก เพราะเนื่องจากอัลบั้ม 2 อันนี้รวม mp3 ยอดฮิตมากค่ะ

ซึ่งตอนนี้ก็ กำลังจะทำการ โคลนนิ่งอัลบั้มใหม่ชื่อว่า...
    Anime All Season - Anime Music Station 2012 หน้าปกมาจาก มาโดกะนั้นเองค่ะ
    เป็นอัลบั้มที่รวบรวมเพลงแนวเพลงเพราะ ค่ะ

Anime Music Station - Red Night 2009

สำหรับอัลบั้มนี้ก็ไม่แพ้กัน เป็นอัลบั้มที่รวมเพลงสนุกๆมากมาย ค่ะ
    ซึ่งเป็นที่นิยมใน บอร์ด ECO อย่างมาก เพราะความสวยของหน้าปก

ตอนนี้ก็กำลังจะโคลนนิ่งอัลบั้มเป็น..อัลบั้มใหม่ปีนี้ชื่อว่า..
    Anime All Season - Blue Light 2012 ค่ะ เป็นอัลบั้มน้องแว่นสีฟ้า แนวชุดเกินบรรยาย !

Shining Star - Enioy 2010

อัลบั้มเก่าอีกอัลบั้มที่ เน้นความสนุกมันส์ รูปหน้าปกเป็นอาสึเนี้ยวที่เรียกกันติดปากนั้นเอง
    เป็นอีกอัลบั้มที่คนชอบฟ้งเป็นอย่างสนุกเพราะมันสะใจมากค่ะอันนี้

และปัจจุบันก็โคลนนิ่งเป็นอัลบั้มที่ชื่อว่า...
    Anime All Season - Thunder Bolt 2012

Hikaru Miki - Music Vol.01

อัลบั้มแรกของเราเองค่ะตอนนั้นยังใช้ชื่อ Miki เป็นอัลบั้มที่คนโหลดเยอะมากใน Anime All Season
    สมัยนั้นยังเป้นสมาชิกธรรมดาค่ะ เห็นแล้วก็นึกถึงวันเก่าๆนะค่ะ ^^

ก็จะโคลนนิ่งมาเป็นอัลบั้มนี้ ค่ะ! ฝากตัวด้ย
    Furiko - Music Vol.01

เอาหล่ะค่ะ นี้คืออัลบั้มใหม่ และ ยังเหลืออีกมากที่ยังแนะนำไม่หมด
    ภายในเดือนนี้ ทางเราจะนำมาแจกแน่นอนค่ะ!
    พร้อม mp3 จากอัลบั้มเก่าๆก็จะรวมไว้ในอัลบั้มใหม่ด้วยค่ะ
    ไม่ใช่แค่ mp3 อัลบั้มเก่า เพราะเมือก่อนยังเป็น 128-192kpb ค่ะ
    แต่ทางเราจะทำให้อัลบั้มเก่า 320kpb คุณภาพสุงล้วนๆ ^^

และสำหรับอัลบั้มใหม่ของเว็บที่ให้ดูไปนั้นจะเน้นเพลงใหม่ๆเพราะๆลงเข้าไปนำแจกทุกคน
    ฟ้งแน่นอนค่ะ!! รับรองว่า เพราะ แน่ๆ

เจอกันเร็วๆนี้ มิถุนายน

Magaruradyne
    Moderator
    Moderator

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 52
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 30
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 16
    วันเกิด วันเกิด : 02/12/1992
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 24/12/2010
    ตัวละคร ตัวละคร : Vongola Primo

Re: เตรียมพบกับการแจกอัลบั้มประจำเว็บ Anime All Season ค่ะ!!

ตั้งหัวข้อ by Magaruradyne on Fri Jun 01, 2012 6:17 pm

จะรอนะครับ nm_05

Valola & Jundo

ทาคิซาว่า เชาหรัน
    Moderator
    Moderator

ระดับเหรียญ ระดับเหรียญ :

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 84
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 130
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 5
    วันเกิด วันเกิด : 19/12/1997
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 11/08/2011
    เหรียญ เหรียญ :

ตัวละคร ตัวละคร :
    น้องเหมียว cc

Re: เตรียมพบกับการแจกอัลบั้มประจำเว็บ Anime All Season ค่ะ!!

ตั้งหัวข้อ by ทาคิซาว่า เชาหรัน on Fri Jun 01, 2012 6:24 pm

ขอบคุณนะครับ ^^ และรบกวนด้วยนะครับ nm_01

ถ้าใครชอบผลงานไหน ก็อย่าลืมกด+กันนะเหมี้ยว~

treer555
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 2
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 1
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 1
    วันเกิด วันเกิด : 14/03/1997
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 07/01/2012

ตั้งหัวข้อ by treer555 on Fri Jun 01, 2012 6:29 pm

มารอรับด้วยคน ขอบคุณครับ nm_02

Furiko
    Admin
    Admin

ระดับเหรียญ ระดับเหรียญ : HinanaiTenshi

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 251
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 18/10/2010
    เหรียญ เหรียญ : เหรียญของเขาน๊า

ตัวละคร ตัวละคร : ∴I Love Coffee★

ตั้งหัวข้อ by Furiko on Sat Jun 02, 2012 10:13 am

เว็บฝากรุปล่มชั่วคราวนะค่ะ รุปเลยหาย

cartong
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 15
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 2
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 0
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 24/07/2011

ตั้งหัวข้อ by cartong on Sat Jun 02, 2012 4:07 pm

โอ้ว รอๆ
    ปล.รูปสวยมากครับ

pppzazaza
    Senior
    Senior

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 97
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -91
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 39
    วันเกิด วันเกิด : 06/02/1994
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 06/03/2011

ตัวละคร ตัวละคร : Inori Yuzuriha

ตั้งหัวข้อ by pppzazaza on Mon Jun 04, 2012 3:02 pm

รอครับ เป็นกำลังใจต่อไป

thank you ^^

nm_01

kirayamatosd
    Senior
    Senior

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 80
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -212
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 6
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 08/12/2010
    ตัวละคร ตัวละคร : ภูติ Kotiya Sanae

ตั้งหัวข้อ by kirayamatosd on Sun Jun 10, 2012 11:28 pm

งุม.. ต้องตามเก็บสินะคะเนี่ย nm_06

Flashgunner
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 17
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 9
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 17/04/2012
    เหรียญ เหรียญ : ที่วางเหรียญ

ตั้งหัวข้อ by Flashgunner on Sun Jul 01, 2012 3:52 pm

ขอบคุณครับ จะรอครับ

Furiko
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Furiko on Sat Jul 07, 2012 2:45 pm

ใจเย็นนะค่ะ ตอนนี้กำลังเลือกเพลงอยุ่จ้า ^^ รอสักครุ่

melody.lacie
    Rookie
    Rookie

ระดับเหรียญ ระดับเหรียญ : ที่วางระดับเหรียญ
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 6
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 6
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 07/07/2012

ตั้งหัวข้อ by melody.lacie on Wed Dec 05, 2012 12:32 am

สุดยอดเลย รอนะจ้ะ

yuukito
    Rookie
    Rookie

ระดับเหรียญ ระดับเหรียญ : ที่วางระดับเหรียญ
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 9
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 9
    วันเกิด วันเกิด : 05/06/1998
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 16/01/2013

ตั้งหัวข้อ by yuukito on Wed Jan 16, 2013 9:35 pm

ขอรอด้วยนะครับ สุดยอด nm_02

numnakhab
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 1
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : 1
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 16/02/2013

ตั้งหัวข้อ by numnakhab on Sat Feb 16, 2013 2:17 pm

สวยงาม

sirwitchotik
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 10
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -59
    คำขอบคุณ คำขอบคุณ : 2
    วันเกิด วันเกิด : 07/09/1996
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 15/11/2010

ตั้งหัวข้อ by sirwitchotik on Mon Mar 25, 2013 6:15 pm

เป็นกำลังใจให้เว็บนี้นะครับ

tsuna0221
    Rookie
    Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 1
    จำนวนเงิน จำนวนเงิน : -1
    วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 11/01/2011

ตั้งหัวข้อ by tsuna0221 on Sat May 11, 2013 12:36 pm

ไม่ได้เเวะมาตั้งนานยังรอดอยู่ได้เเฮะ อิอิ

เวลาขณะนี้ Sat Dec 10, 2016 12:23 am